Đến nội dung chính

Tier list tướng Liên Minh Huyền Thoại chế độ ARAM

Xếp hạng sức mạnh tướng ARAM theo tỉ lệ thắng, tỉ lệ chọn và số trận.

173 dòng thống kê khớp bộ lọc.

  • Phiên bản 26.21
  • Tính trên 811.570 trận
Tier list tướng Liên Minh Huyền Thoại chế độ ARAM – Phiên bản 26.21
Thứ tựTướng
1SwainS+63,07%8,78%7.127
2LuxS+53,46%12,81%10.397
3Miss FortuneS+53,31%13,23%10.739
4KalistaS+56,70%5,98%4.854
5JinxS+52,99%12,99%10.542
6YasuoS54,51%7,74%6.278
7VarusS52,86%11,97%9.714
8TristanaS53,19%9,61%7.800
9MordekaiserS53,78%7,42%6.024
10XayahS52,83%9,46%7.678
11Vel'KozS53,11%8,48%6.880
12Master YiS53,89%6,61%5.368
13MorganaS51,82%13,00%10.547
14YoneS53,39%6,85%5.563
15JhinS51,70%13,17%10.688
16XerathS52,05%10,93%8.867
17HeimerdingerS53,41%6,10%4.952
18AsheS51,63%12,37%10.037
19KindredS53,68%5,20%4.221
20AhriS51,63%11,78%9.563
21Twisted FateS52,60%6,89%5.593
22TwitchS51,98%8,49%6.891
23TryndamereS54,24%3,94%3.197
24CaitlynS51,26%13,07%10.608
25ViktorS51,90%7,67%6.223
26SionS54,30%3,30%2.676
27SonaS52,68%5,23%4.241
28FiddlesticksS52,52%5,55%4.501
29GarenS52,22%6,20%5.029
30Ngộ KhôngA52,49%5,03%4.083
31Kog'MawA51,40%8,52%6.913
32SettA51,96%5,87%4.767
33Cho'GathA51,41%7,84%6.364
34EzrealA50,86%12,76%10.359
35JaxA51,73%5,97%4.846
36KayleA51,70%5,82%4.723
37ZyraA51,49%6,47%5.253
38LeonaA51,91%4,92%3.995
39ZaahenA53,07%3,05%2.478
40AmumuA51,58%4,95%4.015
41AlistarA51,63%4,50%3.655
42GangplankA51,62%4,37%3.545
43Bel'VethA52,94%2,39%1.942
44RellA52,51%2,68%2.175
45HweiA51,22%5,47%4.438
46LissandraA50,96%6,70%5.440
47GalioA51,00%6,15%4.990
48NidaleeA50,55%10,92%8.860
49SorakaA51,16%5,16%4.191
50DariusA50,92%6,06%4.921
51Dr. MundoA51,22%4,51%3.657
52YorickA53,59%1,49%1.213
53OlafA51,75%2,95%2.396
54PoppyA51,74%2,90%2.350
55GnarA51,14%4,32%3.502
56EkkoA50,76%6,48%5.260
57NautilusA50,61%8,04%6.523
58SejuaniA51,75%2,71%2.197
59AuroraA51,33%3,44%2.792
60TrundleA51,76%2,52%2.048
61VolibearA50,87%5,03%4.081
62Aurelion SolA50,84%4,91%3.983
63ZiggsA50,37%10,85%8.807
64MilioA50,80%4,92%3.994
65ShenA51,07%3,67%2.982
66ApheliosA50,76%5,14%4.169
67NeekoA50,46%8,26%6.701
68ViegoA51,07%3,27%2.653
69SeraphineA50,33%10,51%8.530
70Rek'SaiA54,44%0,67%540
71BrandA50,24%11,14%9.043
72GwenA51,11%2,05%1.661
73SingedA50,48%4,47%3.625
74KledA51,27%1,31%1.067
75Xin ZhaoA50,57%2,79%2.264
76ZoeA50,21%6,91%5.610
77VeigarA50,09%11,10%9.009
78NamiA50,10%6,33%5.138
79IllaoiA50,11%3,39%2.748
80FioraA50,16%1,92%1.559
81ViB49,95%4,80%3.894
82TaricB49,90%2,36%1.914
83IreliaB49,83%2,85%2.314
84RakanB49,83%3,35%2.719
85MalzaharB49,88%6,66%5.405
86IvernB49,64%2,43%1.970
87BraumB49,73%4,08%3.308
88ZileanB49,79%5,55%4.505
89ThreshB49,86%9,14%7.415
90SamiraB49,80%6,46%5.245
91AniviaB49,75%5,97%4.846
92VexB49,73%6,94%5.634
93RumbleB49,49%3,88%3.152
94EliseB48,58%1,86%1.509
95SivirB49,65%7,61%6.177
96WarwickB49,15%3,11%2.521
97BriarB48,85%2,31%1.877
98KaynB49,18%3,68%2.989
99RenektonB49,22%3,89%3.157
100OriannaB49,59%7,59%6.163
101UrgotB49,11%3,65%2.963
102OrnnB48,74%2,74%2.226
103MaokaiB49,44%6,14%4.986
104ShacoB49,50%7,32%5.944
105AnnieB49,28%5,53%4.491
106AmbessaB47,54%1,63%1.323
107UdyrB47,49%1,65%1.337
108Tahm KenchB49,25%5,52%4.483
109GragasB49,25%5,75%4.666
110JannaB48,98%4,45%3.612
111Renata GlascB48,79%4,41%3.581
112MalphiteB49,39%8,97%7.281
113KarmaB49,20%6,88%5.585
114DianaB48,61%4,05%3.283
115SennaB49,30%8,13%6.599
116DravenB49,09%7,02%5.694
117GravesB48,91%5,92%4.807
118PantheonB49,02%6,60%5.359
119SkarnerB45,83%1,69%1.368
120NilahB46,94%2,39%1.943
121ZacB46,49%2,10%1.708
122ShyvanaB46,50%2,13%1.727
123EvelynnB46,61%2,51%2.036
124RivenB46,11%2,22%1.798
125RammusB46,36%2,43%1.976
126CamilleC45,33%1,93%1.564
127LilliaC47,50%3,63%2.945
128YuumiC47,27%3,33%2.706
129Nunu & WillumpC47,73%4,13%3.350
130KassadinC45,50%2,13%1.732
131AkshanC47,91%4,75%3.855
132HecarimC46,11%2,58%2.095
133RyzeC47,98%5,01%4.062
134NasusC46,68%3,18%2.579
135AatroxC47,39%4,08%3.309
136TalonC46,11%3,11%2.522
137TaliyahC47,05%4,28%3.477
138TeemoD48,58%9,66%7.837
139SyndraD48,25%8,01%6.503
140BardD47,01%4,80%3.899
141YunaraD48,11%7,69%6.242
142K'SanteD42,23%1,87%1.518
143NaafiriD44,87%2,85%2.311
144Kai'SaD48,77%12,07%9.794
145CorkiD47,76%6,64%5.387
146AzirD46,24%4,28%3.475
147BlitzcrankD48,57%11,29%9.164
148KarthusD47,23%6,00%4.866
149Jarvan IVD45,67%3,88%3.149
150QuinnD47,33%6,40%5.191
151LockeD45,52%4,00%3.245
152VladimirD45,20%3,77%3.060
153FizzD47,34%6,85%5.562
154LuluD46,71%5,67%4.599
155SylasD47,20%6,85%5.561
156NocturneD44,46%3,50%2.841
157VayneD47,46%7,68%6.231
158QiyanaD44,96%3,94%3.196
159ZeriD45,60%4,66%3.783
160LucianD48,08%11,03%8.954
161KennenD45,81%5,51%4.473
162LeBlancD46,83%7,46%6.056
163KatarinaD44,06%4,00%3.250
164RengarD42,55%3,38%2.740
165MelD47,59%10,67%8.661
166JayceD45,39%6,02%4.887
167PykeD45,42%6,16%5.000
168Kha'ZixD40,87%3,33%2.699
169CassiopeiaD44,27%5,31%4.312
170ZedD44,48%6,21%5.036
171Lee SinD44,46%6,94%5.634
172SmolderD45,53%8,85%7.182
173AkaliD42,78%5,83%4.733